OpenIDEO is an open innovation platform. Join our global community to solve big challenges for social good. Sign Up / Login or Learn more

Profile

Recent comments

(3) View all
link

Monalisa Ndala commented on Serikali Yangu/My Gov

Apa pia naona sera ya vijana inahusika sana na mkiweza kuligusia mtakua mmeweza kupata ndege wawili kwa jiwe moja maana elimu ya iraia tutakua tumepata pia.

link

Monalisa Ndala commented on Serikali Yangu/My Gov

Na mimi nilishawahi kusumbuliwa na hili, nna kila sababu ya kushiriki ili nijifunze njia sahihi za kulifatilia jimbon kwetu

link

Monalisa Ndala commented on Serikali Yangu/My Gov

Asante sana kwa kunifungua macho, nitashiriki kikamilifu